Skip to content
Skoða: A-Ö-A

Agnieszka Magdalena Fac

Leiðbeinandi , Fífudalur

Ágústa Björk Svavarsdóttir

Kennari – Deildarstjóri á Fífudal

Alda Diljá Jónsdóttir

Deildarstjóri/kennari Tröllabjörg

Aldís Ploder Ottósdóttir

Umsjónakennari, 1. bekkur

Andrea Björk Kristjánsdóttir

Anna Rakel Aðalsteinsdóttir – í leyfi

Umsjónakennari, 8. bekkur og stigstjóri unglingastigs

Anna Sigurrós Sigurjónsdóttir

Umsjónakennari 7. bekkur

Anna Swiecka-Banda

Sérkennari, Fífudalur

Arndís Gísladóttir

Háskólamenntaður starfsmaður – Verkefnastjóri í myndlist

Árný Andrésdóttir

Íþróttakennari

Ásdís Lilja Pétursdóttir

Stundakennari

Ásta Bárðardóttir

Umsjónakennari, 4. bekkur

Auður Valdimarsdóttir

Deildarstjóri yngsta stigs

Auður Ýr Gísladóttir

Leikskólaliði með stuðning, Vættabjörg

Bjargey Anna Gísladóttir

Starfsmaður 2, Dvergadal

Bjarnfríður Magnúsdóttir

íþróttakennari

Bjarni Jóhannsson

íþróttakennari

Björg Bjarkey Kristjánsdóttir

Leikskólakennari, Fífudal

Björk Alfreðsdóttir

Sérkennslustjóri / kennari

Borghildur Valgeirsdóttir

Umsjónakennari, 3. bekkur

Bryndís Ásta Ágústsdóttir

Bókavörður og ritari

Bryndís Jónsdóttir

Umsjónakennari 5. bekkur

Edda Ýr Garðarsdóttir

Myndlistarkennari

Elín Júlíana Sveinsdóttir

Kennari, deildarstjóri Mosadalur

Elín Svavarsdóttir

Umsjónakennari, 1. bekkur

Elísa Ólafsdóttir

Þroskaþjálfi, sérkennslustjóri, leikskólahluta.

Eygló Hallgrímsdóttir

Deildarstjóri B, Dvergadal

Fanney Jónsdóttir

Heimilisfræðikennari

Gréta Jónsdóttir

Starfsmaður 2, Tröllabjörg

Guðbjörg Hilmarsdóttir

Guðlaug Ásgeirsdóttir

Leikskólakennari, verkefnastjóri í listum.

Guðný Brynhildur Birkisdóttir

Leikskólaleiðbeinandi B, Vættabjörg

Guðrún Erna Levy

Stuðningsfulltrúi og frístundastarfsmaður

Gunnar Davíð Frímannsson

Gyða Karlsdóttir

Umsjónakennari, 2. bekkur

Halla Margrét Jóhannesdóttir

Stundakennari

Halldóra Sverrisdóttir

Umsjónakennari, 6. bekkur

Hallveig Jónsdóttir

Kennari, deildarstjóri Huldudalur

Hanna Kristín Rúnarsdóttir

Umsjónakennari, 4. bekkur

Helena Katrín Hjaltadóttir

Aðstoðarskólastjóri (grunnskólahluti)

Hildur Arnardóttir

Starfsmaður 2, Tröllabjörg

Hildur Ingólfsdóttir

Náms- og starfsráðgjafi

Hildur Jóhannesdóttir

Skólastjóri

Hjálmdís Ólöf Ágústsdóttir

Deildarstjóri B, Vættabjörg.

Hlín Bolladóttir

Umsjónakennari, 10. bekkur

Hörður Alexander Eggertsson

Tónlistarkennari

Hreiðar Örn Zoega Stefánsson

Stundakennari

Hrönn Ingibjörg Hafliðadóttir

Starfsmaður 2, stuðningur Fífudalur

Hrund Gautadóttir

Umsjónakennari, 5. bekkur

Hulda Óskarsdóttir

Umsjónakennari 5. bekkur

Íris Auður Jónasdóttir

Textílkennari

Íris Indriðadóttir – Í leyfi

Umsjónakennari 1. bekk

Joanna Antonina Tarnowska

Starfsmaður 2, Mosadalur.

Jóhanna Bech Ásgeirsdóttir

Umsjónakennari, 9. bekkur

Jóhanna Björt Guðbrandsdóttir

Umsjónakennari, 3. bekkur

Jóhanna María Ríkharðsdóttir

Leikskólasérkennari, stuðningur. Mosadalur.

Jónína Hlín Hansdóttir

Stuðningsfulltrúi og frístundarstarfsmaður

Karen Sunna Atladóttir

Starfsmaður 2 með stuðning, Fífudalur

Karin Erna Elmarsdóttir

Sérkennari

Katrín Hólm Árnadóttir

Starfsmaður 2 með stuðning. Fífudalur.

Kristín Björk Hilmarsdóttir

Stundakennari

Kristín Edda Valsdóttir

Starfsmaður 2, Dvergadal.

Lára Jóhanna Magnúsdóttir

Stundakennari

Lárey Valbjörnsdóttir

Deildarstjóri sérkennslu (grunnskólahluti)

Lilja Jónasdóttir

Starfsmaður 2, Tröllabjörg.

Lilja Kjartansdóttir

Umsjónakennari, 3. bekkur

Linda Viðarsdóttir

Skrifstofustjóri

Louiza Heddad

Starfsmaður 2, Álfadalur.

Margrét Gísladóttir

Umsjónakennari 2. bekkur

Margrét Rajani Davíðsdóttir – í leyfi

Leikskólaleiðbeinandi B

María Sif Sævarsdóttir

Sérkennari

Natalia Rynkowska

Leikskólaleiðbeinandi B, Tröllabjörg.

Ólafur Snorri Rafnsson – í leyfi

Olga Guðrún Stefánsdóttir

Deildarstjóri / kennari

Ósk Dagsdóttir – í leyfi

Stærðfræðikennari

Ragnheiður Erna Kjartansdóttir

Forstöðumaður frístundar

Ragnhildur Þórarinsdóttir

Umsjónakennari, 6. bekkur

Rebekka Maren Þórarinsdóttir

Leikskólaliði,  Álfadalur

Róbert Nikulásson

Stuðningsfulltrúi og frístundastarfsmaður

Sara María Emilsdóttir

Starfsmaður 2, afleysing.

Sebastian Wojcik

Leikskólaleiðbeinandi B, Mosadalur

Sigríður Schram

Stigsstjóri unglingastigs

Sigríður Sigurðardóttir

Leikskólakennari/ verkefnastjóri í listum.

Sigrún Ásta Gunnlaugsdóttir

Aðstoðarskólastjóri (leikskólahluti)

Sigurborg Sif Sighvatsdóttir – í leyfi

Umsjónarkennari 1. bekk

Sigurlaug Eggertsdóttir

Leikskólakennari/ Deildarstjóri Mosadal.

Sólveig Þórarinsdóttir

Aðstoðarleikskólastjóri

Stefanía Ólafsdóttir

Stundakennari

Sunneva Svavarsdóttir

Umsjónakennari, 3.bekkur

Svavar Elliði Svavarsson

Leikskólaleiðbeinandi B, Fífudalur

Thelma Gunnarsdóttir

Aðstoðarforstöðumaður Frístundar

Tinna Ýr Gunnarsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Una Dögg Guðmundsdóttir

Umsjónakennari, 9. bekkur

Valdís Andersen

Starfsmaður 2, Tröllabjörg.

Vilborg Jóna Hilmarsdóttir

Aðstoðarleikskólastjóri

Þóra Dögg Ómarsdóttir

Leikskólakennari, Dvergadal.

Þórdís Birgitta Einarsdóttir

Frístundastarfsmaður

Þorgerður Guðrún Garðarsdóttir

Umsjónakennari, 6. bekkur

Þuríður Davíðsdóttir

Leikskólaleiðbeinandi A, Mosadalur

Þuríður Svava Guðmundsdóttir

Kennari / Deildarstjóri Fífudalur.