Skip to content
Skoða: A-Ö-A

Agnieszka Magdalena Fac

Leiðbeinandi , Fífudalur

Ágústa Björk Svavarsdóttir – í leyfi

Alda Diljá Jónsdóttir

Deildarstjóri/kennari Tröllabjörg

Aldís Ploder Ottósdóttir

Umsjónakennari, 2. bekkur

Andrea Björk Kristjánsdóttir

Aníta Sólveig Jóhannsdóttir

Tímavinnustarfsmaður – afleysing

Anna Sigurrós Sigurjónsdóttir – í leyfi

Umsjónakennari 8. bekkur

Anna Swiecka-Banda – í leyfi

Sérkennari, Fífudalur

Arna Mist Helgadóttir

Arnar Sigurjónsson

Umsjónakennari 8.bekkur

Arndís Gísladóttir

Háskólamenntaður starfsmaður – Verkefnastjóri í myndlist

Árný Andrésdóttir

Íþróttakennari

Ásdís Lilja Pétursdóttir

Grunnskólakennari

Ásta Bárðardóttir

Umsjónakennari, 4. bekkur

Auður Valdimarsdóttir

Deildarstjóri yngsta stigs

Auður Ýr Gísladóttir

Leikskólaliði með stuðning, Fífudalur

Birna Björg Sigurðardóttir

Leiðbeinandi 2, Töfradalur

Bjarnfríður Magnúsdóttir

íþróttakennari

Bjarni Jóhannsson

íþróttakennari

Björg Bjarkey Kristjánsdóttir

Leikskólakennari, Mosadalur

Björk Alfreðsdóttir

Sérkennslustjóri / kennari

Borghildur Valgeirsdóttir

Umsjónakennari, 3. bekkur

Bryndís Ásta Ágústsdóttir – í leyfi

Stuðningsfulltrúi

Bryndís Jónsdóttir

Umsjónakennari 5. bekkur

Brynja Björgvinsdóttir

Talmeinafræðingur

Davíð Friðriksson

Starfsmaður 2, Fífudalur

Edda Karen Þórsdóttir

Leikskólaleiðbeinandi 2, Töfradalur

Edda Ýr Garðarsdóttir

Myndlistarkennari

Eiríkur Raphael Elvy

Stuðningsfulltrúi og frístundaleiðbeinandi í Úlfabyggð

Elín Svavarsdóttir

Umsjónakennari, 1. bekkur

Elísa Ólafsdóttir

Þroskaþjálfi, sérkennslustjóri, leikskólahluta.

Eygló Hallgrímsdóttir

Deildarstjóri B, Dvergadal

Fanney Jónsdóttir

Heimilisfræðikennari

Georg Atli Hallsson

Deildarstjóri, Fífudalur

Gréta Jónsdóttir

Starfsmaður 2, Álfabjörg

Guðlaug Ásgeirsdóttir

Leikskólakennari, verkefnastjóri í listum.

Guðný Brynhildur Birkisdóttir

Leikskólaleiðbeinandi B, Huldudal

Guðrún Hanna Reynisdóttir

Yfirþorskaþjálfi

Gunnar Davíð Frímannsson

Gyða Karlsdóttir

Umsjónakennari, 2. bekkur

Halldóra Sverrisdóttir

Umsjónakennari, 6. bekkur

Hallveig Jónsdóttir

Deildarstjóri Töfradalur

Hanna Kristín Rúnarsdóttir

Umsjónakennari, 4. bekkur

Heiða Kristín Valdimarsdóttir

Sérkennari, Fífudalur

Helena Katrín Hjaltadóttir

Aðstoðarskólastjóri (grunnskólahluti)

Hildur Arnardóttir

Starfsmaður 2, Tröllabjörg

Hildur Ingólfsdóttir

Náms- og starfsráðgjafi

Hildur Jóhannesdóttir

Skólastjóri

Hjálmdís Ólöf Ágústsdóttir

Deildarstjóri B, Huldudalur

Hjörleifur Steinn Þórisson

Fókus

Hlín Bolladóttir

Umsjónakennari, 10. bekkur

Hörður Alexander Eggertsson

Tónlistarkennari

Hrönn Ingibjörg Hafliðadóttir

Starfsmaður 2, stuðningur Fífudalur

Hrund Gautadóttir

Umsjónakennari, 6. bekkur

Íris Auður Jónasdóttir

Textílkennari

Íris Hrund Stefánsdóttir

Starfsmaður 2, Vættabjörg

Joanna Antonina Tarnowska

Starfsmaður 2, Fífudalur

Jóhanna Bech Ásgeirsdóttir

Grunnskólakennari

Jóhanna Björt Guðbrandsdóttir

Umsjónakennari, 2. bekkur

Jóhanna María Ríkharðsdóttir

Leikskólasérkennari, stuðningur, Dalnum

Karen Björk Óskarsdóttir

Starfsmaður 2, Mosadalur

Karen Sif Emilsdóttir

Starfsmaður 2, Fífudalur

Karen Thuy Duong Andradóttir

Leikskólaleiðbeinandi B, Töfradalur

Karen Vattnes Herdísardóttir

Starfsmaður 2, Mosadalur

Karin Erna Elmarsdóttir

Sérkennari

Karolina Jadwiga Tarowska

Starfsmaður, Mosadal

Katrín Hólm Árnadóttir

Starfsmaður 2 með stuðning. Fífudalur.

Kristín Edda Valsdóttir – í leyfi

Starfsmaður 2, Dvergadal.

Lárey Valbjörnsdóttir

Deildarstjóri sérkennslu (grunnskólahluti)

Lena Rós Baldvinsdóttir – í leyfi

Leikskólaleiðbeinandi B

Lilja Jónasdóttir – í leyfi

Starfsmaður 2, Tröllabjörg.

Lilja Kjartansdóttir

Umsjónakennari, 3. bekkur

Linda Viðarsdóttir

Skrifstofustjóri

Louiza Heddad – í leyfi

Starfsmaður 2, Álfadalur.

Magnea Steiney Þórðardóttir

Félagsráðgjafi

Margrét Aðalbjörg Blængsdóttir – Í leyfi

Leikskólaleiðbeinandi B

Margrét Rún Styrmisdóttir

Starfsmaður, Álfabjörg

María Kristín Kjartansdóttir

Starfsmaður, Móa

Monika Gabriela Wojcik

Starfsmaður, Vættabjörg

Natalia Rynkowska

Leikskólaleiðbeinandi B, Álfabjörg

Olga Guðrún Stefánsdóttir

Deildarstjóri, Vættabjörg

Ósk Dagsdóttir – í leyfi

Stærðfræðikennari

Ragnheiður Erna Kjartansdóttir

Forstöðumaður frístundar

Ragnhildur Þórarinsdóttir

Umsjónakennari, 7. bekkur

Rebekka Maren Þórarinsdóttir

Leikskólaliði,  Vættabjörg

Róbert Nikulásson

Stuðningsfulltrúi og frístundastarfsmaður

Sara Hvanndal Magnúsdóttir – í leyfi

Leikskólaleiðbeinandi B

Sara María Emilsdóttir

Starfsmaður 2, afleysing.

Sebastian Wojcik

Leikskólaleiðbeinandi B, Mosadalur

Signý Rut Friðjónsdóttir

Sigríður Apríl Hallgrímsdóttir

Starfsmaður 2, Vættabjörg

Sigríður Schram

Stigsstjóri unglingastigs

Sigríður Sigurðardóttir

Leikskólakennari/ verkefnastjóri í listum.

Sigrún Ásta Gunnlaugsdóttir

Aðstoðarskólastjóri (leikskólahluti)

Sigurlaug Eggertsdóttir

Leikskólakennari/ Deildarstjóri Mosadal.

Sólrún Bragadóttir

Deildarstjóri, Mosadal

Sólveig Þórarinsdóttir

Aðstoðarleikskólastjóri

Stefanía Ósk Pálsdóttir Diego

Leiðbeinandi 1, Huldudal

Sunneva Svavarsdóttir

Umsjónakennari, 3.bekkur

Thelma Gunnarsdóttir

Aðstoðarforstöðumaður Frístundar

Una Dögg Guðmundsdóttir

Umsjónakennari, 9. bekkur

Valdís Andersen – í leyfi

Starfsmaður 2, Tröllabjörg.

Vilborg Jóna Hilmarsdóttir

Aðstoðarleikskólastjóri

Yen Thi Bui

Starfsmaður í eldhúsi, Dalurinn

Þóra Dögg Ómarsdóttir

Leikskólakennari, Álfabjörg

Þórdís Birgitta Einarsdóttir

Frístundastarfsmaður

Þorgerður Guðrún Garðarsdóttir – í leyfi

Þuríður Davíðsdóttir

Leikskólaleiðbeinandi A, Tröllabjörg

Þuríður Svava Guðmundsdóttir

Leiðbeinandi, Álfabjörg